ราคา 2400000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 35.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 68571.43 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 21
โครงการ เดอะ พาร์คแลนด์ รัชดา-ท่าพระ คอนโดมิเนียม | The Parkland Ratchada-Thapra | Parkland รัชดา-ท่าพระ |

Jyn
0955983791
2022-03-21 16:47:27.0
เลขที่ประกาศ: 391503
รายละเอียดเพิ่มเติม

ขายคอนโด พร้อมเฟอร์นิเจอร์ ตกแต่งพร้อมอยู่อาศัย
The Parkland Ratchada Thapra : เดอะ พาร์คแลนด์ รัชดา-ท่าพระ
ทำเลที่ตั้ง : ถนน รัชดาภิเษก แขวง ดาวคะนอง เขต ธนบุรี กรุงเทพมหานคร 10600

ราคาขาย : 2,400,000 บาท (ลดพิเศษ 1 แสน จาก 2.5 ล้านบาท)
แบบห้อง : 1 Bed
ขนาด : 35 ตรม
ชั้น : 21

สิ่งอำนวยความสะดวก : ลิฟท์ ที่จอดรถ กล้องวงจรปิด สระว่ายน้ำ ฟิตเนส สวนหย่อม พื้นที่จัดบาร์บีคิว

ระบบรักษาความปลอดภัย : การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปถ่ายจากห้องจริง ไม่ใช่ห้องตัวอย่าง
ฟรี !! เฟอร์นิเจอร์ทั้งห้อง ให้ทุกอย่างตามที่เห็น
ฟรี !! บริการปรึกษา + ยื่นกู้สินเชื่อ
ฟรี !! กู้ไม่ผ่าน คืนมัดจำ 100%
ผ่อนถูกกว่าเช่า เชื่อเถอะ!! มีห้องเป็นของตัวเองเลยคุ้มคว่า

แผนที่โครงการ https://bit.ly/34XpGcd

สถานีใกล้เคียง
5 นาที (390 ม.) ถึง กูร์เมต์ มาร์เก็ต
5 นาที (410 ม.) ถึง Mini Big C
6 นาที (470 ม.) ถึง เดอะมอลล์
7 นาที (510 ม.) ถึง S10 BTS ตลาดพลู
9 นาที (640 ม.) ถึง B12 BRT ราชพฤกษ์

สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม หรือนัดดูโครงการ ติดต่อ
Line : https://bit.ly/3Is7oij
Facebook : คอนโดสวย น่าอยู่ น่าลงทุน
Facebook Link : https://bit.ly/3mxnRbv
0859218886 (คุณแบงค์)
_________________________________________________

#เช่าคอนโด #คอนโดราคาถูก #คอนโดใกล้รถไฟฟ้า #คอนโดใกล้bts#ให้เช่าคอนโด #คอนโดหรู #คอนโดสวยกลางเมือง
#คอนโดพร้อมอยู่#ขายคอนโดราคาถูก #รีบขายคอนโด #คอนโดส่วนกลางสวย #คอนโดแนวรถไฟฟ้า#คอนโดหรู